MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE
27.10.2021 )

WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1. Peter C. Nambunga - Mwenyekiti
2. Beda Mmbaga - Katibu
3. Frank Komba - Mjumbe
4. Julita Bulali - Mjumbe
5. Salumu Mwamfula = Mjumbe
6. Jessy P.Mpangala : Mjumbe .
7. Mwanasheria wa Halmashauri : Mshauri
Agenda
1. Kufungua kikao
2. Kuthibitisha agenda
3. Maombi ya kutumia njia ya force account na local fundi kwa ajili va
utekelzaji wa miradi yenye jumla ya Tshs3,090,000,000.00
4. Mengineyo

5. Kufunga kikao

MUHT/BZN/1/10/2021 KUFUNGUA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti wa kikao ili aweze kufungua kikao,
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe katika kikao hicho na alifungua kikao
saa 04:00 asubuhai.

MUHT/BZN/2/10/2021 KUTHIBITISHA AGENDA

Katibu alizisoma agenda zilizowasilishwa katika kikao hicho na wajumbe
waliridhia kuwa zijadiliwe. Agenda zote zilipitishwa na kujadiliwa

MUHT/BZN/3/10/2021 MAOMBI YA KUTUMIA NJIA YA FORCE ACCOUNT NA
LOCAL FUNDI KWA AJILI YA UTEKELZAJI WA MIRADI YA UVIKO-19 YENYE
JUMLA YA TSHS:3,090,000,000.00

Katibu aliwapitisha wajumbe juu ya miradi inayoombewa kutumia force
account na local fundi ambayo ni ujenzi wa vyumba vya madarasa kwa shule
za msingi na sekondari pamoja na ujenzi wa nyumba ya daktari 3 kwa 1 kwa
kutumia fedha za Uviko 19 kwa lengo la kubariki njia hiyo na kutoa
michango yao kama ipo.
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Wajumbe walipitia miradi hiyo na kuridhia kutumia force account na
kuagiza kuwa -

Kwa kuwa utekelezaji huo unafanyika katika lower level ni vema.Idara ya
mipango kwa kushirikiana na Kitengo cha Ununuzi kikatoa mafunzo kwa
wahusika kabla ya kuanza utekelezaji ili waweze kutambua majukumu yao
na kufata mwongozo unaotakiwa kwa utekelezaji wa miradi hiyo.

Aidha wajumbe waliitaka idara ya ujenzi kujipanga vizuri ili miradi hlyo
ikamilike kama ilivyoelekezwa.

MUHT/BZ/04/10/2021 MENGINEYO
Hakukuwa na mengineyo yoyoyote.
MUHT/BZ/05/10/2021 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe wote walioshiriki kiako hicho na
kuendelea kuwasisitiza kuwa ushirikiano ni muhimu ili kuweza kuifikisha
Halmashauri pahala inapotakiwa kufika.Mwisho alitamka kikao
kimfefungwa mnapo saa 6 :00 mchana.
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Jina la Mwenyekiti Jina la Katibu
Beda Mmbag,
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